Shin kuna son siyan tukunyar jirgi na lantarki don kamfanin ku? Ɗaya daga cikin abubuwan farko shine kewayon farashin. Tufafin wutar lantarki babban kayan aiki ne ga masana'antar injin tururi na lantarki, kuma yana ɗaya daga cikin matakin farashin da ya fi damuwa. Duk da haka mene ne ke haifar da tashin gwauron zabi da faduwar farashin? Wannan jagorar yayi magana akan abubuwan da zasu iya shafar farashin injin tururi na lantarki.
Wannan shine dalilin da ya sa tukunyar jirgi na lantarki yana da matukar tasiri kuma abin dogara, kuma ana amfani dashi a yawancin masana'antu, saboda nau'in nau'i ne wanda ba shi da damuwa idan ya zo ga aminci. Wannan shine dalilin da ya sa kamfanoni da yawa suka zaɓi waɗannan tukunyar jirgi, saboda suna da babban ceto kuma mafi kyawun yanayin yanayi. Amma farashin su na iya canzawa dangane da abubuwa masu mahimmanci da yawa. Girman tukunyar jirgi shine abu na farko da za a yi tunani akai. Manyan tukunyar jirgi sukan zama mafi girma na ƙananan tunda suna iya ƙirƙirar ƙarin tururi da yin ƙarin aiki. Abu na biyu da kuke buƙatar la'akari shine nau'in kayan ginin tukunyar jirgi. Duk da haka, yana da kyau a yi amfani da wani abu mai inganci wanda ya fi tsada amma yana da dorewa da inganci. Wannan yana nufin cewa za ku biya ƙarin kuɗi a farkon amma kuna iya ajiye wasu kuɗi a ƙarshe saboda ba sau da yawa ake maye gurbinsu ba.
Samun ɗan fahimtar yadda masu sarrafa tururi na lantarki ke aiki shima yana da fa'ida kafin siyan. Amfani da Tufafin Tufafi na Wutar Lantarki ya bambanta da sauran nau'ikan tukunyar jirgi domin ba sa amfani da mai (kamar gas ko mai) don samar da zafi. Maimakon haka, ana amfani da wutar lantarki mai ƙarfi don dumama ruwa da yin tururi. Wannan yana taimaka musu su yi amfani da makamashi da kyau, kuma sun fi kyau ga muhalli saboda ba sa fitar da iskar gas mai cutarwa.
Amma akwai kuma kasala idan ana maganar injin tururi mai amfani da wutar lantarki. Kuna iya samun shi yana da tsada musamman don amfani da waɗannan idan dumama manyan wurare - kuyi tunani a kusa da shaguna ko masana'antu kamar yadda masu dafa abinci na yau da kullun suna da tasiri mai tasiri na rugujewar kwata kwata girman girman canji zai sa su fi dacewa. Suna iya zama ɗan ƙaramin wahala don shigarwa da kiyayewa, wanda zai iya fassara zuwa mafi girma duka farashi. Yi la'akari da waɗannan abubuwan da ke tasiri ga shawararku, ko tukunyar jirgi na lantarki ya dace da ku.
Don haka, shin tukunyar jirgi mai tururi na lantarki ya cancanci kuɗin? Ya dogara gaba ɗaya akan abin da kuke nema don kamfanin ku. Duk da haka; Electric Steam Boilers wani zaɓi ne mai kyau ga yawancin kamfanoni, kuma zaɓi ne mai inganci kuma abin dogaro ga mutane da yawa. Amma ko da yake suna iya zama babban madadin ga mutane da yawa, ba za su iya zama manufa ga kowane mutum ba. Idan kuna neman ƙarancin kulawa da sauƙi na amfani da nau'in tukunyar jirgi, tukunyar tukunyar wuta ta lantarki shine zaɓi mafi kyau a gare ku.
Wannan ma abu ne mai kyau kuma idan kuna kasuwa don yin kyau tare da muhalli ta hanyar rage sawun carbon ɗin ku tare da tukunyar tururi na lantarki. Koyaya, idan kuna da ayyuka masu nauyi waɗanda ke buƙatar duk zafin da zaku iya samu, tukunyar jirgi na yau da kullun na iya dacewa da ku. A ƙarshe, ya zo ne don sanin abin da kasuwancin ku ke buƙata don aiki da kuma nemo madaidaicin magani gare shi.
Ƙayyade jimlar kuɗin mallakar ya fito ne daga abubuwa daban-daban. Kudaden sun ƙunshi farashin siyan tukunyar jirgi, farashin saitin (wanda zai iya bambanta dangane da yadda tsarin ke da sarƙaƙiya), haɓakawa zuwa tsarin wutar lantarkin ku inda mahimmanci, da kuɗin da ke da alaƙa da kulawa na yau da kullun ko kulawa. Ta wannan hanyar, kuna da ƙarin kayan aiki guda ɗaya a hannun ku don yanke shawarar ƙarshe, kuma kun san cewa kun shirya farashin ƙarshe wanda ya dace da bukatunku.
Haƙƙin mallaka © Hubei Nobeth Machinery Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka