Dukkan Bayanai

wutar lantarki don dumama tsakiya

Tushen wutan lantarki yana da kyau don taimakawa dumama gidaje da gasa a lokacin sanyi. Suna aiki ne ta hanyar samar da wutar lantarki don dumama ruwa, wanda ake watsawa ta bututun ruwa don samun dakuna daban-daban a cikin gidan. Nobeth shine mai kera tukunyar wutan lantarki don dumama gidaje. A cikin wannan labarin, za mu tattauna dalilin da ya sa na'urorin lantarki suna ba da hanya mai kyau don dumama gidajenmu. Za mu kuma rufe fa'idodi da yawa na tukunyar jirgi na lantarki, yadda suke aiki a tsarin dumama, da kuma dalilin da yasa yin amfani da dumama tukunyar jirgi zaɓi ne mai hankali ga masu gida.

Tufafin wutar lantarki suna ba da hanyar da ba burbushin man fetur ba don dumama gidaje - man da aka samu daga ƙasa da cutarwa ga muhalli. Su kuma tukunyar wutan lantarki, suna dumama ruwa ta hanyar amfani da wutar lantarki. Bayan haka, ana zubar da ruwa ta hanyar bututu da tsarin radiyo don dumama ɗakunan gidan ku. Ɗaya daga cikin fa'idodin tukunyar wutar lantarki shine cewa suna da mafi kyawun tanadin makamashi fiye da tukunyar gas. Ma'ana suna buƙatar ƙarancin kuzari don samar da adadin zafi iri ɗaya. Sun kuma fi kyau ga muhalli, domin ba sa fitar da hayaki mai cutarwa da zai iya haifar da gurbacewar iska. Har ila yau, tukunyar jirgi na lantarki yana buƙatar ƙarancin kulawa da gyare-gyare fiye da takwarorinsu na iskar gas, wanda shine babban abu na ceton lokaci ga iyalai masu aiki.

Amfanin Tufafin Lantarki

Akwai fa'idodi da yawa na tukunyar jirgi na lantarki ya sa su zama babban zaɓi don dumama gida. Hakanan suna da ingantaccen makamashi, ma'ana suna taimakawa adana kuɗin makamashi. Na'urorin lantarki sun fi arha aiki a cikin dogon lokaci, saboda suna amfani da ƙarancin kuzari fiye da na gargajiya. Gilashin wutar lantarki yana da sauƙin shigarwa, wanda shine batu na biyu. Wannan yana nufin lokacin da kuka zaɓi amfani da ɗayan, ba za ku jira wani ɗan lokaci ba har sai an saita shi kuma yana shirye don aiki. Hakanan suna da sauƙin kulawa, adana lokaci da kuɗi masu gida akan kiyaye su cikin yanayi mai kyau. Na uku, kamar yadda tukunyar jirgi na lantarki ba sa fitar da iskar gas mai cutarwa, zaɓi ne mai ban mamaki ga iyalai waɗanda ke neman sanin yanayin muhalli. A ƙarshe, tukunyar jirgi na lantarki suna da yawa kuma ana iya haɗa su cikin sauƙi cikin tsarin dumama gida. Wannan yana nufin idan kuna da tsohuwar tsarin dumama, zaku iya canzawa cikin sauƙi zuwa tukunyar jirgi na lantarki.

Me yasa zabar tukunyar wutar lantarki ta Nobeth don dumama tsakiya?

Rukunin samfur masu alaƙa

×

A tuntube mu