Dukkan Bayanai

Masana'antar Biopharmaceutical suna amfani da tukunyar gas

Shin kun taɓa yin tunani a kan sarƙaƙƙiyar da ke tattare da ƙirƙirar wannan kwamfutar hannu ɗaya, wanda ke sa zazzabin ku ya ɓace cikin sauƙi? Yana farawa ta hanyar daidaita abubuwan haɗin kai da yawa, kamar samfurin Nobeth da ake kira kasuwanci tururi tukunyar jirgi. amma ainihin abin sirrin da ke cikin samar da magunguna wanda mutane da yawa ba za su gane ba, shine zafi ga waɗannan sinadaran. Gas boilers don canza duk wannan. Mai sarrafa hasken matukin jirgi, tukunyar gas - Waɗancan injuna na musamman da ake amfani da su a ɓangaren magungunan biopharma don samar da zafi don masana'antar magunguna - Suna iya amfani da iskar gas ko na gari.

Ta yaya Boilers Gas zai iya taimakawa kula da lafiyar muhalli?

Shin, ba ka taba tunanin cewa abin da carbon sawun nufi? A ƙasa, yana ba da wakili don gurɓatar da ke haifar da aiwatar da ayyuka daban-daban, tare da kasuwanci tururi tukunyar jirgi Nobeth ya kawo. Gurbacewa ita ce barazanar gaske ga wannan duniyar tamu yayin da ta shafi dukkanin halittu guda uku da ke zama wani yanki na wannan duniya wanda ke haifar da manyan batutuwan muhalli kamar sauyin yanayi. Amma duk da haka, ta hanyar ɓangarorin magunguna na bio ana yin ƙoƙari don rage yawan iskar carbon. Na ɗaya, tukunyar gas ɗin gas sun zama sananne fiye da kowane injina kuma saboda kyakkyawan dalili. Wannan ya haɗa da tukunyar jirgi na iskar gas waɗanda suka fi tsabta ta fuskar hayaƙi, suna sa su zama masu dacewa da muhalli.

Me yasa masana'antar Nobeth Biopharmaceutical ke amfani da tukunyar gas?

Rukunin samfur masu alaƙa

×

A tuntube mu