Dukkan Bayanai

tururi in hindi

Steam Boilers: Amfani da Ƙarfin Steam Don Amfanin ku

Lokacin da muke tunanin tururi, yawanci abin da ke zuwa hankali shine ruwa yana tafasa a cikin tukunya kuma yana tserewa kamar tururi a ƙarƙashin murfin. Ɗaya daga cikin mahimman kaddarorin da tururi ke da shi shi ne cewa yana ba da zafi cikin sauri, kuma wannan sifa ita kaɗai ta sa ya zama dole a cikin dafa abinci - kuma yana da mahimmanci a matsayin wani ɓangaren fasaha lokacin da aka haɗa shi cikin samar da wutar lantarki ko samar da iska mai zafi a cikin kowane tsari. Tare da wannan a zuciya, a yau za mu magance batun fasahar tururi kuma da farko za mu taɓa maɓalli mai mahimmanci ta amfani da tukunyar jirgi mai tururi.

Yadda Steam Boilers ke Aiki

Tumbun tukunyar jirgi ƙwararrun injuna ne waɗanda ke haifar da tururi ta amfani da iskar gas mai zafi. Ana yin wannan ta tafasasshen ruwa har sai ya zama tururi. Ko da yake sun zo da yawa siffofi da kuma girma dabam, biyu na farko iri na tururi boilers ne wuta-tube da ruwa-tube. Yayin da ake cikin tukunyar wuta-tube, harshen wuta ko hayaƙi yana dumama bututun ruwa. A cikin bututun ruwa amfani da ruwa don wannan dalili ya fi dacewa.

Me yasa za a zabi tukunyar jirgi na Nobeth a cikin yaren Hindi?

Rukunin samfur masu alaƙa

×

A tuntube mu