Mun san cewa kowane kasuwanci na musamman ne, wanda ke nufin tukunyar jirgi namu na iya zuwa daga ƙananan kaddarorin kasuwanci zuwa manyan kasuwancin. Ko kun kasance ƙananan kasuwanci ko sana'a za mu iya samun ainihin dacewa ga kamfanin ku. Muna son tabbatar da cewa mun ba ku wani abu wanda zai dace da abin da kuke ciki.
Kowane tukunyar jirgi mai tururi na lantarki da muke kerawa an gina shi bisa ainihin bukatun ku. Mun fahimci cewa kowane kamfani yana buƙatar bin buƙatun sa da yanayi na musamman. Wannan shi ne ainihin dalilin da ya sa kuke buƙatar ƙungiyar ƙwararrun mu don yin aikin hannu na tukunyar jirgi wanda ya dace da bukatunku. Sauraron buƙatun ku, ƙirƙira maganin da ke aiki da ku.
Hakanan zamu iya samar da su tare da iyakoki daban-daban, kuma ta kowane nau'i gami da iko. Wannan saboda muna ba da ƙaramin haya na tukunyar jirgi don ayyuka na musamman, da manyan tukunyar jirgi don ɗaukar manyan ayyuka. Har ila yau, ba mu rikitar da shi da mahimman bawuloli na tsaro da ma'aunin matsi. Waɗannan na iya iyakance rauni kuma suna ba da azaman sifa ta kariya don tukunyar jirgi don yin aiki da kyau da inganci.
Mun fahimci a kamfaninmu cewa kowa ya bambanta kuma bukatun su ma. Kuma wannan shine dalilin da ya sa muke samar muku da mafita guda ɗaya waɗanda aka tsara don biyan daidai buƙatun ku. Mun yi imanin yin aiki tare da ku don tabbatar da cewa mun cimma duk abin da kuke so. Lokacin da muka saba da bukatun ku, zamu iya ƙira tukunyar jirgi mai tururi wanda zai ishe ku da kuma tsarin da ake tambaya.
Ƙungiyarmu za ta tattauna da ku don gano ainihin abin da kamfanin ku ke bukata. Mafi mahimmanci muna darajar magana da ku, sauraro da tattara bayanan da ake buƙata. Muna ƙira da kera tukunyar jirgi don dacewa da bukatun ku bayan fashewar buƙatu. Maganin mu na musamman zai ba ku tukunyar jirgi mai tururi na lantarki wanda ya dace da marasa lafiyar ku.
AdamBoiler Electric Steam BoilersThermal Oil Heater Ana kera su ta amfani da mafi ingancin kayan kawai kuma ana kawo su cikin sauƙi don amfani da fasaha. Mun himmatu wajen samar da mafi girman matakin inganci a cikin tukunyar jirgi. Idan ka sayi tukunyar tukunyar tururi daga gare mu, za ku san cewa an ƙera shi don amfani na dogon lokaci kuma ingancin briquettes ɗinmu [zai tabbatar].
Na'urorin da muke amfani da su an tsara su ne don samar da makamashi sosai kuma wannan yana da inganci kuma saboda yana iya haifar da rage farashin aiki wanda ke nufin ceton kuɗi daga tsadar iskar gas. Hakanan an mai da hankali sosai kan sanya su abokantaka da masu amfani da su kuma ana iya kiyaye su. Wannan yana nufin cewa ba wai kawai zai cece ku kuɗi ba har ma da lokaci a cikin dogon lokaci yayin kula da tukunyar jirgi.
Nobeth yana ba da garanti na shekara 1 tare da na'ura mai sarrafa tururi na lantarki da aka keɓance da injiniyoyi waɗanda ke hannu don taimakawa gyara kayan aiki a ƙasashen waje. Ana samun kowane kayan haɗi a isassun yawa. Masu fasaha na sabis ɗinmu suna da ƙwararrun ma'amala da kowane nau'in al'amurran fasaha. Nobeth kuma zai iya ba ku gyare-gyare da kulawa don warware duk wata matsala ta fasaha da za ta taso.
Nobeth kamfani ne wanda ya sami ISO9001 da kuma takaddun CE. Yana da ɗimbin gogewa a hidimar sama da 60 daga cikin manyan kamfanoni 500 a duniya. Sun ƙware a cikin samar da tukunyar jirgi na B, na'urorin tururi na lantarki waɗanda aka keɓance tare da takaddun shaida na D da kuma wuraren samar da layin farko. Bugu da ƙari, suna da injiniyoyi masu inganci da masu ƙira.
Nobeth Industrial Park na'urar bututun lantarki na musamman. Yana shimfida sama da murabba'in murabba'in mita 60,000 da wuraren gine-gine na kusan murabba'in murabba'in 90,000. Yana fasalta ci-gaba mai ƙafe R da D da cibiyoyin masana'antu cibiyar nunin tururi, da cibiyoyin sabis na Intanet na Abubuwa na 5G. Nobeth, na gaba high-tech steams majagaba a cikin masana'antu, yana da fiye da shekaru 24 na gwaninta. Ma'aikatan fasaha na Nobeth, Jami'ar Tsinghua da Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Huazhong sun ƙera kayan aikin tururi tare da Nobeth.
Nobeth yana ba masu amfani da duk hanyoyin magance tururi, yana rufe duk tsarin bincike na samfuran da na'urorin lantarki da aka keɓance, masana'anta, ƙirar ƙira, aiwatar da ayyukan da bin diddigin tallace-tallace. An mayar da hankali kan bincike mai zaman kansa da kuma ƙira na masu samar da tururi mai dumama lantarki waɗanda ke atomatik. Generators, gas tururi Generator, atomatik habaka tururi Generator, ecologically dorewa biomass tururi janareta Superheated janareta High matsin lamba Generators da sauran kayayyakin. Suna shahara a cikin larduna sama da 30 da ƙasashe 60.
Haƙƙin mallaka © Hubei Nobeth Machinery Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka